Thương hiệu: DUY TÂN
SKU: PVN223
Loại sản phẩm: GHẾ
GHẾ MINI
ĐƠN VỊ ; CÁI
KÍCH THƯỚC; 26 X 17 X 15 CM
QUY CÁCH 25/KIỆN
MÀU SẮC ĐỎ,DƯƠNG
| Kiểu | GHẾ MINI |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | PP/ABS |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Việt Nam |
| Tên Thương Hiệu | Tân Lập Thành |
| Kích Thước | 26 X 17 X 15cm |
| Cân Nặng | 0,8KG |
| Đóng Gói | 1 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 26 X 17 X 15cm |
| Tổng trọng lượng | 800g |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |
| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |