Thương hiệu: Hiệp Thành
SKU: TL13329
Loại sản phẩm: PHÍCH ĐÁ
| Kiểu | Phích đá vuông Hiệp Thành 150L |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | PP/ABS |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Việt Nam |
| Tên Thương Hiệu | Hiệp Thành |
| Kích Thước | 81X59X59cm |
| Cân Nặng | 10kg |
| Đóng Gói | 1 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 81X59X59cm |
| Tổng trọng lượng | 10kg |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |
| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |