Thương hiệu: Trung Quốc
SKU: SP505
Loại sản phẩm: khăn
| Kiểu | khăn lau đa năng |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | vải cotton |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Trung Quốc |
| Tên Thương Hiệu | QKR |
| Kích Thước | 10cm |
| Cân Nặng | 10g |
| Đóng Gói | 1 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 10cm |
| Tổng trọng lượng | 10g |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |

| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |
Khăn lau tay nhà bếp có móc treo (Màu ngẫu nhiên). Sợi mềm có khả năng thấm nước rất tốt, mềm dịu với da tay. Có móc treo tiện dụng để lau tay Dễ dàng giặt và nhanh khô. Kiểu dáng dễ thương với nhiều màu nổi bật, làm đẹp thêm căn bếp nhà bạn. Thích hợp dùng trong nhà bếp, nhà tắm, phòng khách... Chất liệu: Cotton. Kích thước: chiều dài 40cm. Xuất xứ: Việt Nam Lưu ý: shop giao màu ngẫu nhiên