Thương hiệu: việt nhật
SKU: PVN252
Loại sản phẩm: XE
XE LẮC KHÔNG TỰA
KÍCH THƯỚC; 78 X9 29 X 2CM
MÀU SẮC ĐỎ DƯƠNG
CHẤT LIỆU PP
| Kiểu | XE LẮC KHÔNG TỰA |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | PP/ABS |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Việt Nam |
| Tên Thương Hiệu | Việt Nhật |
| Kích Thước | 78 X9 29 X 2cm |
| Cân Nặng | 1KG |
| Đóng Gói | 1 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 78 X9 29 X 2cm |
| Tổng trọng lượng | 2kg |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |
| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |