Thương hiệu: Hoàng Gia
SKU: SP3884
Loại sản phẩm: vắt cam inox
| Kiểu | Vắt cam inox |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | inox |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Việt Nam |
| Tên Thương Hiệu | Hoàng Gia |
| Kích Thước | 15 x 10 x 5cm |
| Cân Nặng | 200g |
| Đóng Gói | 1 cái/ hộp |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 15 x 10 x 5 |
| Tổng trọng lượng | 20g |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |

| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |