Thương hiệu: Long Hầu
SKU: SP3750
Loại sản phẩm: GỐM SỨ
| Kiểu | Tô 6 khum 219 |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | gốm,sứ |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Việt Nam |
| Tên Thương Hiệu | Long Hầu |
| Kích Thước | 6 x 6 x6cm |
| Cân Nặng | 0,3KG |
| Đóng Gói | 10 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,sứ |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 7 x 7 x6cm |
| Tổng trọng lượng | 800g |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |

| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |