SKU: SP2489
Loại sản phẩm: HÀNG NGOÀI
| Kiểu | tăm tim |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | PP |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Trung Quốc |
| Tên Thương Hiệu | QKR |
| Kích Thước | 10cm |
| Cân Nặng | 10g |
| Đóng Gói | 1 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại |
| OEM | chào mừng bạn |
| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 10cm |
| Tổng trọng lượng | 10g |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |

| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |