Thương hiệu: việt nhật
SKU: TL329232
Loại sản phẩm: KHAY NHỰA
kệ được làm từ nhựa sạch PP cao cấp không chất độc hại,tuyệt đối an toàn cho sức khỏe của bé
- Thiết kế nhỏ ngọn,tiện lợi giúp bảo quản bình sữa,ly cốc sạch sẽ vệ sinh tránh ruồi muỗi.
- Kệ có nhiều cọc để cắm bình sữa,ly cốc,giúp bình ly nhanh khô ráo
- kệ có khay lưới giúp nước chảy xuống đáy dễ dàng và ngăn vật dụng tiếp xúc trực tiếp với đáy,từ đó mà giữ được vật dụng luôn khô ráo sạch sẽ.
- Nắp đậy kiểu lật giúp đóng mở nắp dễ dàng,bảo quản vật dụng vệ sinh,sạch sẽ,tránh ẩm mốc,côn trùng.
- kệ có quai xách thuận tiện việc di chuyển mang theo đi xa
- kệ có thể tháo rời trở nên nhỏ lại dễ vận chuyển.
| Kiểu | Khay úp bình sữa có nắp đậy |
| Sửa Dụng | Để tại nhà |
| Vật Chất | PP/ABS |
| Đặc Tính | Thân thiện với môi trường |
| Nguồn Gốc | Việt Nam |
| Tên Thương Hiệu | Việt Nhật |
| Kích Thước | 39 x 29 x 24 cm |
| Cân Nặng | 500G |
| Đóng Gói | 10 cái/ dây |
| Màu Sắc | Trắng,hồng,dương,ngọc |
| Phong Cách | hiện đại,châu Âu |
| OEM | chào mừng bạn |

| Đơn vị bán hàng | Một cái |
| Kích thước đóng gói đơn | 39 x 29 x 24cm |
| Tổng trọng lượng | 800g |
| Loại bao bì đóng gói | Bao bì trung tính |

| Số Lượng | 1- 300 | 301-600 | 601- 1000 | > 1000 |
| Thời Gian (ngày) | 1 | 3 | 10 | đàm phán |
Thu gọn
Bạn cần hỗ trợ?
Mua sản phẩm
0834 188 882
Sản phẩm vừa xem
Ủ trà trung 3L 4026
Tủ Tomi
CHAI 500 ML CỔ XOẮN 30
Lọ 1425
Lọ quai tím 8L
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
phích đá vuông 12l duy tân
202.400₫
Bình đá vòi 10L
161.000₫
Phích đá vuông 16L
101.860₫